ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามเรื่องกระดาษกล่องแป้งหลังเทาหรือหลังขาวค่ะ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : สอบถามเรื่องกระดาษกล่องแป้งหลังเทาหรือหลังขาวค่ะ
สอบถามเรื่องกระดาษกล่องแป้งหลังเทาหรือหลังขาวค่ะ 11 ปี, 10 เดือน ก่อน  
อยากจะสอบถามเรื่อง ปริมาณการสั่งซื้อ กระดาษกล่องแป้งหลังเทา หรือ หลังขาว ขนาด 400 แกรม 450 แกรม ค่ะ
กระดาษกล่องแป้งมีแบบเคลือบมันหรือไม่ และถ้ามีเป็นกระดาษสีดำหรือไม่ค่ะ และ
ไม่ทราบว่า ถ้าต้องการให้ตัดตามขนาดที่ต้องการ ได้หรือไม่ค่ะ และขั้นต่ำต้องสั่งเท่าไหร่ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

Lhin
Lhin

The administrator has disabled public write access.

Re: สอบถามเรื่องกระดาษกล่องแป้งหลังเทาหรือหลังขาวค่ะ 11 ปี, 10 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ทางบริษัท เปเปอร์ ไทย จำกัด มิได้กำหนดขั้นต่ำการสั่งซื้อ
กระดาษกล่องแป้งมีทั้งแบบเคลือบแป้ง และไม่เคลือบแป้ง แต่มีเฉพาะที่เป็นสีขาวครับ
อย่างไรก็ตามทางบริษัทมิได้รับตัดตามขนาดครับ มีขนาดมาตรฐานคือ 31*43 และขนาด 35*43 นิ้ว ครับ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: สอบถามเรื่องกระดาษกล่องแป้งหลังเทาหรือหลังขาวค่ะ 11 ปี, 8 เดือน ก่อน  
Lhin อ้างอิงข้อความ:
อยากจะสอบถามเรื่อง ปริมาณการสั่งซื้อ กระดาษกล่องแป้งหลังเทา หรือ หลังขาว ขนาด 400 แกรม 450 แกรม ค่ะ
กระดาษกล่องแป้งมีแบบเคลือบมันหรือไม่ และถ้ามีเป็นกระดาษสีดำหรือไม่ค่ะ และ
ไม่ทราบว่า ถ้าต้องการให้ตัดตามขนาดที่ต้องการ ได้หรือไม่ค่ะ และขั้นต่ำต้องสั่งเท่าไหร่ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

Lhin
อยู่แถวไหนครับ ผมมีเครื่องรับตัดกระดาษแถวดอนเมืองครับ โทร 0824534171 สืบครับ
surb2510@hotmail.com

Re: สอบถามเรื่องกระดาษกล่องแป้งหลังเทาหรือหลังขาวค่ะ 11 ปี, 8 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ลูกค้าสามารถสั่งซื้อกระดาษกล่องแป้ง จำนวนเท่าใดก็ได้ หากลูกค้าสั่งมากกว่า 5,000 ทางบริษัทมีบริการจัดส่งฟรี
กระดาษกล่องแป้งจะเป็นสีขาวครับ อย่างไรก็ตาม ทางบริษัทไม่ได้มีบริการตัดกระดาษครับ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop