ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

ต้องการขอตัวอย่างกระดาษ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : ต้องการขอตัวอย่างกระดาษ
ต้องการขอตัวอย่างกระดาษ 11 ปี, 11 เดือน ก่อน  
เรียนบริษัท Paper thai จำกัด
ผมกำลังเปิดกิจการเกี่ยวกับ สื่อสิ่งพิมพ์
ต้องการตัวอย่างกระดาษอาร์ต มัน/ด้าน/อาร์ตการ์ด
กับกระดาษปอนด์และกระดาษการ์ดขาว ทุกแกรม รายละเอียดเรื่องของราคาด้วยครับ

จัดส่งมาที่
1022/xx หมู่15 การเคหะบางพลีแฟต3
ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง
จ.สมุทรปราการ 10540

ขอบคุณครับ
ทัศนัย กวีวัฒนา
TK PAPERPRINT

Last Edit: 17.05.2012 09:59 By admin.
The administrator has disabled public write access.

Re: ต้องการขอตัวอย่างกระดาษ 11 ปี, 11 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
จะรีบจัดส่งไปให้ครับ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: ต้องการขอตัวอย่างกระดาษ 11 ปี, 11 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะ

กระดาษของเราเป็นกระดาษรีมใหญ่ เช่น 24*35นิ้ว หรือ 31*43นิ้ว
ไม่ทราบว่าตรงตามความต้องการหรือไม่ เพราะถ้าคุณใช้แบบ A4 A3 เราไม่มีค่ะ
ของคุณเป็นโรงพิมพ์ offset ใช่หรือไม่ค่เ

ถ้าใช่ จะจัดส่งให้ภายใน 2-3 วันค่ะ

ขอบคุณค่ะ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user

Re: ต้องการขอตัวอย่างกระดาษ 11 ปี, 11 เดือน ก่อน  
ครับผม
จัดส่งตามที่อยู่ที่ให้ไปทางเมล์เลยครับ
ขอบคุณมากครับ

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop