ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามเรื่องกระดาษ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : สอบถามเรื่องกระดาษ
สอบถามเรื่องกระดาษ 13 ปี, 2 เดือน ก่อน  
อยากถามค่ะ กำลังหากระดาษสีน้ำตาล ka 180แกรม ขนาด a4 หรือถ้ามีขนาดอื่นบอกได้นะค่ะ
ละก็ถ้าไม่มีพอมีกระดาษอย่างอื่นที่มีความหนาประมาณ 180 แกรมขึ้นไป แต่สีเ้หมือน กระดาษka น้ำตาล อะค่ะ
พอดี อยากได้สีน้ำตาลประมาณนั้น แต่อยากได้ 180แกรม ขึ้นไป เพราะที่ไปเจอมามีแต่ 125 มันอ่อนไปอ่ะค่ะ
ยังไงรบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะ
gickko

The administrator has disabled public write access.

Re: สอบถามเรื่องกระดาษ 13 ปี, 2 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ได้ส่งข้อมูลไปให้แล้วนะครับ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: สอบถามเรื่องกระดาษ 13 ปี, 1 เดือน ก่อน  
กระดาษสีน้ำตาลมีน้ำหนักตั้งแต่ 125-150-185-230-335แกรม
เรื่องกระดาษสีน้ำตาล

Last Edit: 25.02.2011 12:30 By admin.

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop