ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

ขอตัวอย่างกระดาษ ด้วยค่ะ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : ขอตัวอย่างกระดาษ ด้วยค่ะ
ขอตัวอย่างกระดาษ ด้วยค่ะ 13 ปี, 2 เดือน ก่อน  
เปิดร้านปริ้น laser ขนาด a3 อยู่ค่ะ
อยากหากระดาษขนาด ไซด์ a3
รบกวนช่วยส่งตัวอย่างกระดาษ (ใช้สำหรับเครื่องพิมพ์ laser สีขนาดใหญ่ค่ะ)
พร้อมราคามาให้ด้วยน่ะค่ะ
อรัญญิกา สวยสด

Last Edit: 01.03.2011 20:49 By admin.
The administrator has disabled public write access.

Re: ขอตัวอย่างกระดาษ ด้วยค่ะ 13 ปี, 1 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ทาง www.กระดาษ.com จะจัดกระดาษตัวอย่างส่งไปให้โดยทันที
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: ขอตัวอย่างกระดาษ ด้วยค่ะ 12 ปี, 4 เดือน ก่อน  
ผมกำลังหาตัวอย่างกระดาษไม่รู้จะไปเอาที่ไหน เขียนวิจัยก็เขียนไม่ถูก ว่าอันนี้กี่แกรม
แจกฟรีปะครับ

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop