ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

การะดาษคราฟท์สำหรับทำป้ายห้อย
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : การะดาษคราฟท์สำหรับทำป้ายห้อย
การะดาษคราฟท์สำหรับทำป้ายห้อย 12 ปี, 9 เดือน ก่อน  
ต้องการทำป้ายห้อย(TAG) สำหรับห้อยถุงกระดาษหรือกล่องขนม ด้วยกระดาษคราฟท์ ต้องใช้เป็นกระดาษคราฟท์กี่แกรมดีคะ

ขอบคุณค่ะ
นุ้ย

The administrator has disabled public write access.

Re: การะดาษคราฟท์สำหรับทำป้ายห้อย 12 ปี, 9 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
แนะนำว่าควรจะเป็นแบบ 110 แกรมครับ
สามารถดูภาพตัวอย่างได้ที่ http://www.xn--12c2b3bza7an.com/กระดาษคราฟท์-110-แกรม.html

ขอบคุณครับ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
Last Edit: 28.06.2011 13:37 By admin.
The administrator has disabled public write access.

Re: การะดาษคราฟท์สำหรับทำป้ายห้อย 12 ปี, 9 เดือน ก่อน  
1. ถ้าต้องการสั่งซื้อ มีขั้นต่ำไหมคะ แล้วใน 1 รีม มีกี่แผ่น แล้วขอทราบขนาดของกระดาษแต่ละแผ่นด้วยค่ะ

2. ถ้าจะทำกล่องขนม น่าจะเป็น 210 แกรม หรือ 350 แกรม

ขอบคุณมากค่ะ
นุ้ย

Re: การะดาษคราฟท์สำหรับทำป้ายห้อย 12 ปี, 9 เดือน ก่อน  
รบกวนตอบกลับทาง aurapan76@yahoo.com ก็ได้ค่ะ
นุ้ย

Re: การะดาษคราฟท์สำหรับทำป้ายห้อย 12 ปี, 8 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
กระดาษคราฟท์ ปกติขายเป็นรีมครับ 1 รีมมี 500 แผ่น ขนาด 35*47 นิ้ว
ถ้าจะทำกล่องขนม แนะนำว่าควรจะมีความหนาที่ 350 แกรมครับ เพราะ 210 แกรมน่าจะบางเกินไป
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop