ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

ขอตัวอย่างกระดาษพร้อมใบเสนอราคาคะ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : ขอตัวอย่างกระดาษพร้อมใบเสนอราคาคะ
ขอตัวอย่างกระดาษพร้อมใบเสนอราคาคะ 12 ปี, 3 เดือน ก่อน  
ร้านเราเป็นร้านทำนามบัตรและการ์ดคะ อยากได้แหล่งสั่งซื้อสินค้าใหม่คะ

ไม่ทราบว่ามีกระดาษอะไรเเนะนำบ้างคะ
ที่ทางเราสนใจ มีกระดาษการ์ด กระดาษปอน ปล้วก็กระดาษรีไซเคิล ที่เปฯสีน้ำตาลค่ะ

ทางร้านคุณทีบริการตัดไม๊คะ

ยังไงขอรายละเอียดพร้อมราคาด้วยเลยค่ะ
Biw

Last Edit: 23.01.2012 14:03 By admin.
The administrator has disabled public write access.

Re: ขอตัวอย่างกระดาษพร้อมใบเสนอราคาคะ 12 ปี, 3 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ทางบริษัท จำหน่ายกระดาษหลากหลายประเภทเพื่อสนองความต้องการของลูกค้า อันได้แก่

กระดาษอาร์ต
กระดาษอาร์ตการ์ด
กระดาษอาร์ตด้าน
กระดาษอาร์ตมัน
กระดาษปอนด์
กระดาษกล่องแป้ง
กระดาษกล่องแป้งหลังเทา
กระดาษกล่องขาว
กระดาษเทาขาว
กระดาษแข็ง
กระดาษจั่วปัง
กระดาษปรู๊ฟ
กระดาษคราฟท์
กระดาษถนอมสายตา
กระดาษรีไซเคิล
กระดาษอื่น ๆ

ราคากระดาษค่อนข้างเปลี่ยนแปลงบ่อย ลูกค้าสามารถสอบถามราคาปัจจุบันโดยติดต่อฝ่ายขายได้โดยตรงที่ 081-735-0562 ครับ
อีกประการ ทางบริษัท PaperThai มิได้มีบริการตัดกระดาษครับ จำหน่ายเป็นรีมมาตรฐานครับ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop