ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามหน่อยครับ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : สอบถามหน่อยครับ
สอบถามหน่อยครับ 12 ปี ก่อน  
ถ้าสั่งตัดให้จะได้รึเปล่าครับ เพราะจะเอามาปริ๊น์กับเครื่องดิจิตอล และราคาเท่าไรครับ
ภูดิท

The administrator has disabled public write access.

Re: สอบถามหน่อยครับ 12 ปี ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ทางบริษัทไม่ได้มีบริการรับตัดค่ะ
อย่างไรก็ตาม ลูกค้าสามารถซื้อกระดาษจากทาง PaperThai แล้วนำไปให้โรงพิมพ์ใกล้ๆ ตัดก็ได้ค่ะ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop