ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามราคาค่ะ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : สอบถามราคาค่ะ
สอบถามราคาค่ะ 11 ปี, 10 เดือน ก่อน  
อยากทราบราคากระดาษรีไซเคิลสีน้ำตาล 85 แกรม ค่ะ

E-mail ติดต่อ : past_p@hotmail.co.th
แพน

The administrator has disabled public write access.

Re: สอบถามราคาค่ะ 11 ปี, 10 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ขนาด 35*43 นิ้ว 80 แกรม ราคารีมละ 930 บาท (ยังไม่รวม VAT) ครับ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: สอบถามราคาค่ะ 11 ปี, 10 เดือน ก่อน  
แล้วราคา นี้รวมค่าจัดส่งรึยังอะคะ??
แพน

Re: สอบถามราคาค่ะ 11 ปี, 10 เดือน ก่อน  
ถ้าสั่ง ครึ่งรีม นี่จะได้มั้ยอะคะ??
แพน

Re: สอบถามราคาค่ะ 11 ปี, 10 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ต้องสั่งประมาณ 6 รีมครับ จะมีบริการจัดส่งให้ใน กทม.
หากน้อยกว่านี้ ลูกค้าสามารถมาซื้อได้ที่บริษัทครับ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop