ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนขอตัวอย่างกระดาษครับ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : รบกวนขอตัวอย่างกระดาษครับ
รบกวนขอตัวอย่างกระดาษครับ 11 ปี, 10 เดือน ก่อน  
ผมขอรบกวนขอตัวอย่างกระดาษ และเพื่อเก็บไว้เป็นข้อมูลในการเลือกใช้ ให้เหมาะสมในแต่ละงาน
รบกวนขอตัวอย่างกระดาษทุกชนิดครับ ขอชื่อที่ใช้เรียกด้วยนะครับ ขอตั้งแต่แกรมน้อยไปจนถึงแกรมมากครับ
ขนาด A4 จำนวน 1-2 ชุดครับ

ตัวอย่างเช่น
1. กระดาษแป้งหน้าขวาหลังเทา
2. กระดาษอาร์ตมัน
3. กระดาษอาร์ตมัน หน้าขาวหลังขาว
4. กระดาษบรู๊ฟ
5. อื่นๆ

ยังไงขอรบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ

เพิ่มพูน กมลัตนอังกูร
บริษัท ทีโอเอ เพอฟอร์มมานซ์ โค๊ทติ้ง คอร์ปอเรชั่น จำกัด
31/1 หมู่ 3 ถนนบางนา-ตราด ตำบลบางเสาธง อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ 10540
เพิ่มพูน กมลัตนอังกูร

The administrator has disabled public write access.

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop