ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

ขอตัวอย่างกระดาษค่ะ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : ขอตัวอย่างกระดาษค่ะ
ขอตัวอย่างกระดาษค่ะ 11 ปี, 9 เดือน ก่อน  
ขอตัวอย่างกระดาษค่ะและราคาค่ะ ทางเราผลิตเกี่ยวกับสื่อสิ่งพิมพ์ทุกชนิด ต้องการกระดาษรีมใหญ่ หน้ากระดาษที่ใช้ 24x35 25x36 31x43
กระดาษปอนด์ 55-100 แกรม กระดาษอาร์ตมัน+อาร์ดด้าน กระดาษแบงค์สี กระดาษปรูีฟ กระดาษกล่องแป้ง ขอบคุณมากค่ะ

ที่อยู่ บริษัทธุรการเจริญกิจ จำกัด (จัดซื้อ)
198/63 หมู่ที่ 7 ตำบลโคกไม้ลาย อำเภอเมือง จังหวัดปราจีนบุรี 25230
บจก.ธุรการเจริญกิจ

Last Edit: 12.07.2012 09:01 By admin.
The administrator has disabled public write access.

Re: ขอตัวอย่างกระดาษค่ะ 11 ปี, 9 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
จะจัดส่งตัวอย่างกระดาษและราคาไปให้ค่ะ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop