ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามราคาและรายละเอียดของกระดาษค่ะ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : สอบถามราคาและรายละเอียดของกระดาษค่ะ
สอบถามราคาและรายละเอียดของกระดาษค่ะ 13 ปี, 1 เดือน ก่อน  
สอบถามเรื่องกระดาษปรู๊ฟก่อนนะคะ
มีขนาดใดบ้าง ,มีกี่แกรม, มีสีอะไรบ้าง, ราคาเท่าไหร่

สอบถามเรื่องกระดาษสีน้ำตาลที่ใช้สำหรับงานห่อกระจกมันๆเงาๆหน่อย(ตามร้านขายกระจก) เรียกว่ากระดาษอะไรคะ
แล้วมีขนาดใดบ้าง, มีกี่แกรม, ราคาเท่าไหร่

แล้วกระดาษที่ใช้ห่อกระจกตามร้าน กับกระดาษที่ใช้ห่อแก้วในชนิดเดียวกันรึเปล่าค่ะ

รบกวนตอบข้อสงสัย และรายละเอียดให้ทราบด้วยนะคะ

ติดต่อกลับได้ทางอีเมล์เพื่อส่งรายละเอียดค่ะ Email: pui_manow@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ
pui_manow

The administrator has disabled public write access.

Re: สอบถามราคาและรายละเอียดของกระดาษค่ะ 13 ปี ก่อน พลังน้ำใจ: 0
กระดาษปรู๊ฟมีขนาด 48.8 และ 50, 58, 60 แกรม มีทั้งแบบเป็นแผ่นและเป็นม้วน
เป็นกระดาษชนิดเดียวกับที่ใช้ห่อกระจกครับ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop