ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

ขอตัวอย่างกระดาษอาร์ตและราคา‏
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : ขอตัวอย่างกระดาษอาร์ตและราคา‏
ขอตัวอย่างกระดาษอาร์ตและราคา‏ 12 ปี, 9 เดือน ก่อน  
สวัสดีค่ะ บริษัท เปเปอร์ ไทย คอมเมอร์ เชียล จำกัด

ดิฉันอยากรบกวนขอตัวอย่างกระดาษอาร์ตและราคา ค่ะ

ได้ส่งเมลล์รายละเอียด ตัวอย่างที่ต้องการและ ชื่อ-ที่อยู่ ในการจัดส่ง ไปให้ที่ paperthai@hotmail.com และ info@paperthai.com แล้วค่ะ

ยังไงรบกวนเช็คเมลล์และจัดส่งตัวอย่างพร้อมราคา ให้ดิฉันด้วยนะคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ
ขอตัวอย่างกระดาษอาร์ตและราคา‏

The administrator has disabled public write access.

Re: ขอตัวอย่างกระดาษอาร์ตและราคา‏ 12 ปี, 9 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ได้ค่ะ จะรีบจัดส่งไปให้ค่ะ
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: ขอตัวอย่างกระดาษอาร์ต, กระดาษการ์ด และราคา‏ 12 ปี, 8 เดือน ก่อน  
รบกวนขอราคาก่อนด่วนนะคะ ต้องใช้ด่วนนะคะ
patcharin

Re: ขอตัวอย่างกระดาษอาร์ต, กระดาษการ์ด และราคา‏ 12 ปี, 8 เดือน ก่อน  
patcharin

Re: ขอตัวอย่างกระดาษอาร์ตและราคา‏ 12 ปี, 7 เดือน ก่อน  
ขอด้วยนะคับ
waritxrx

Go to topหน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop